MASMBJ160A
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ160A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ160A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 160V 259V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ160A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ160A
Hlutanúmer MASMBJ160A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 160V 259V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18834 pcs Gögn MASMBJ160A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 160V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 259V
Spenna - sundurliðun (mín) 178V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5482
1086-5482-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2.3A Rýmd @ Tíðni -