MASMBJ17AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ17AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ17AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 17V 27.6V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ17AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ17AE3
Hlutanúmer MASMBJ17AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 17V 27.6V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18482 pcs Gögn MASMBJ17AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 17V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 27.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 18.9V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5495
1086-5495-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 21.7A Rýmd @ Tíðni -