MASMBJ20A
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ20A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ20A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 20V 32.4V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ20A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ20A
Hlutanúmer MASMBJ20A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 20V 32.4V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16014 pcs Gögn MASMBJ20A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 20V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 32.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 22.2V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5502
1086-5502-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 18.5A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBJ18A
MASMBJ18A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 18V 29.2V DO214AA
Á lager: 15996 pcs
Sækja: MASMBJ18A.pdf
RFQ
MASMBJ20AE3
MASMBJ20AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 20V 32.4V DO214AA