MASMBJ24AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ24AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ24AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 24V 38.9V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ24AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ24AE3
Hlutanúmer MASMBJ24AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 24V 38.9V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15699 pcs Gögn MASMBJ24AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 24V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 38.9V
Spenna - sundurliðun (mín) 26.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5511
1086-5511-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 15.4A Rýmd @ Tíðni -