MASMBJ54A
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ54A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ54A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 54V 87.1V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ54A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ54A
Hlutanúmer MASMBJ54A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 54V 87.1V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 14637 pcs Gögn MASMBJ54A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 54V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 87.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 60V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5568
1086-5568-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 6.9A Rýmd @ Tíðni -