MASMBJ64CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ64CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ64CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 64V 103V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ64CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
167 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ64CA
Hlutanúmer MASMBJ64CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 64V 103V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15148 pcs Gögn MASMBJ64CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 64V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 103V
Spenna - sundurliðun (mín) 71.1V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Önnur nöfn 1086-5590
1086-5590-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5.8A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBJ60CAE3
MASMBJ60CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 60V 96.8V DO214AA
Á lager: 16288 pcs
Sækja: MASMBJ60CAE3.pdf
RFQ
MASMBJ64CAE3
MASMBJ64CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 64V 103V DO214AA