MASMBJ70A
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ70A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ70A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 70V 113V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ70A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ70A
Hlutanúmer MASMBJ70A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 70V 113V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18786 pcs Gögn MASMBJ70A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 70V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 113V
Spenna - sundurliðun (mín) 77.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5600
1086-5600-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5.3A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBJ7.5AE3
MASMBJ7.5AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 7.5V 12.9V DO214AA
Á lager: 17586 pcs
Sækja: MASMBJ7.5AE3.pdf
RFQ
MASMBJ70AE3
MASMBJ70AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 70V 113V DO214AA