MASMBJ78A
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ78A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ78A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 78V 126V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ78A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ78A
Hlutanúmer MASMBJ78A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 78V 126V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 14774 pcs Gögn MASMBJ78A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 78V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 126V
Spenna - sundurliðun (mín) 86.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5608
1086-5608-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 4.7A Rýmd @ Tíðni -
skyldar vörur
MASMBJ8.0A
MASMBJ8.0A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 8V 13.6V DO214AA
Á lager: 15687 pcs
Sækja: MASMBJ8.0A.pdf
RFQ
MASMBJ8.0AE3
MASMBJ8.0AE3
Framleiðendur: Microsemi
Á lager: 18487 pcs
Sækja: MASMBJ8.0AE3.pdf
RFQ
MASMBJ78AE3
MASMBJ78AE3
Lýsing: TVS DIODE 78V 126V DO214AA