MASMCGLCE12AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE12AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 12V 19.9V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE12AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE12AE3
Hlutanúmer MASMCGLCE12AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 12V 19.9V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10022 pcs Gögn MASMCGLCE12AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 19.9V
Spenna - sundurliðun (mín) 13.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5855
1086-5855-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 75A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE13A
MASMCGLCE13A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 13V 21.5V DO215AB
Á lager: 10724 pcs
Sækja: MASMCGLCE13A.pdf
RFQ
MASMCGLCE13AE3
MASMCGLCE13AE3
Framleiðendur: Microsemi
Á lager: 10546 pcs
Sækja: MASMCGLCE13AE3.pdf
RFQ
MASMCGLCE12A
MASMCGLCE12A
Lýsing: TVS DIODE 12V 19.9V DO215AB