MASMCGLCE58AE3
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMCGLCE58AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB
Gagnablöð: MASMCGLCE58AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
108 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMCGLCE58AE3
Hlutanúmer MASMCGLCE58AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9379 pcs Gögn MASMCGLCE58AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 58V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 93.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 64.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMCG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-5905
1086-5905-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 16A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMCGLCE48AE3
MASMCGLCE48AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 48V 77.4V DO215AB
Á lager: 10702 pcs
Sækja: MASMCGLCE48AE3.pdf
RFQ
MASMCGLCE6.5A
MASMCGLCE6.5A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 6.5V 11.2V DO215AB
Á lager: 9955 pcs
Sækja: MASMCGLCE6.5A.pdf
RFQ
MASMCGLCE58A
MASMCGLCE58A
Lýsing: TVS DIODE 58V 93.6V DO215AB