MASMLG100A
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG100A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 100V 162V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG100A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
119 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG100A
Hlutanúmer MASMLG100A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 100V 162V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9562 pcs Gögn MASMLG100A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 100V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 162V
Spenna - sundurliðun (mín) 111V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6200
1086-6200-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 18.6A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG10AE3
MASMLG10AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 10V 17V DO215AB
Á lager: 10238 pcs
Sækja: MASMLG10AE3.pdf
RFQ
MASMCJLCE90AE3
MASMCJLCE90AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 90V 146V DO214AB
Á lager: 10219 pcs
Sækja: MASMCJLCE90AE3.pdf
RFQ
MASMLG100AE3
MASMLG100AE3
Lýsing: TVS DIODE 100V 162V DO215AB