MASMLG17AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG17AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 17V 27.6V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG17AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG17AE3
Hlutanúmer MASMLG17AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 17V 27.6V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12248 pcs Gögn MASMLG17AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 17V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 27.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 18.9V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6257
1086-6257-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 106.6A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG16CAE3
MASMLG16CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 16V 26V DO215AB
Á lager: 9860 pcs
Sækja: MASMLG16CAE3.pdf
RFQ
MASMLG18CA
MASMLG18CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 18V 29.2V DO215AB
Á lager: 10016 pcs
Sækja: MASMLG18CA.pdf
RFQ
MASMLG17A
MASMLG17A
Lýsing: TVS DIODE 17V 27.6V DO215AB