MASMLG28A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG28A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 28V 45.4V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG28A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
119 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG28A
Hlutanúmer MASMLG28A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 28V 45.4V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11851 pcs Gögn MASMLG28A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 28V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 45.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 31.1V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6280
1086-6280-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 66A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLG28A/TR
MASMLG28A/TR
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: HI REL TVS
Á lager: 11157 pcs
Sækja: MASMLG28A/TR.pdf
RFQ
MASMLG28AE3
MASMLG28AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 28V 45.4V DO215AB