MASMLG48A
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG48A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 48V 77.4V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG48A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
119 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG48A
Hlutanúmer MASMLG48A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 48V 77.4V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11996 pcs Gögn MASMLG48A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 48V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 77.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 53.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6308
1086-6308-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 38.8A Rýmd @ Tíðni -