MASMLG51AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG51AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 51V 82.4V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG51AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
119 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG51AE3
Hlutanúmer MASMLG51AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 51V 82.4V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10517 pcs Gögn MASMLG51AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 51V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 82.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 56.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-6317
1086-6317-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 36.4A Rýmd @ Tíðni -