MASMLG64CA
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLG64CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 64V 103V DO215AB
Gagnablöð: MASMLG64CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
111 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLG64CA
Hlutanúmer MASMLG64CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 64V 103V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8939 pcs Gögn MASMLG64CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 64V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 103V
Spenna - sundurliðun (mín) 71.1V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing
Önnur nöfn 1086-6342
1086-6342-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 29.2A