MASMLJ12AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ12AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ12AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 12V 19.9V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ12AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
122 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ12AE3
Hlutanúmer MASMLJ12AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 12V 19.9V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10999 pcs Gögn MASMLJ12AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 19.9V
Spenna - sundurliðun (mín) 13.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6405
1086-6405-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 150.6A Rýmd @ Tíðni -