MASMLJ13AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ13AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ13AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 13V 21.5V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ13AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ13AE3
Hlutanúmer MASMLJ13AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 13V 21.5V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12972 pcs Gögn MASMLJ13AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 13V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 21.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 14.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6413
1086-6413-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 139.4A Rýmd @ Tíðni -