MASMLJ15A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ15A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ15A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 15V 24.4V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ15A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ15A
Hlutanúmer MASMLJ15A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 15V 24.4V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11402 pcs Gögn MASMLJ15A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 15V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 24.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 16.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6424
1086-6424-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 123A Rýmd @ Tíðni -