MASMLJ160A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ160A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ160A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 160V 259V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ160A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ160A
Hlutanúmer MASMLJ160A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 160V 259V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11536 pcs Gögn MASMLJ160A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 160V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 259V
Spenna - sundurliðun (mín) 178V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6428
1086-6428-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 11.6A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLJ16A
MASMLJ16A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 16V 26V DO214AB
Á lager: 10700 pcs
Sækja: MASMLJ16A.pdf
RFQ
MASMLJ160AE3
MASMLJ160AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 160V 259V DO214AB