MASMLJ26CA
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ26CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ26CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 26V 42.1V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ26CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
114 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ26CA
Hlutanúmer MASMLJ26CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 26V 42.1V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10597 pcs Gögn MASMLJ26CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 26V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 42.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 28.9V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-214AB Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 1086-6462
1086-6462-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 71.2A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLJ26CAE3
MASMLJ26CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 26V 42.1V DO214AB