MASMLJ30CA
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ30CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ30CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 30V 48.4V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ30CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
114 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ30CA
Hlutanúmer MASMLJ30CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 30V 48.4V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9465 pcs Gögn MASMLJ30CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 30V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 48.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 33.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-214AB Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 1086-6470
1086-6470-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 62A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLJ28CAE3
MASMLJ28CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 28V 45.4V DO214AB
Á lager: 11069 pcs
Sækja: MASMLJ28CAE3.pdf
RFQ
MASMLJ30CAE3
MASMLJ30CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 30V 48.4V DO214AB