MASMLJ40CA
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ40CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ40CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 40V 64.5V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ40CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
114 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ40CA
Hlutanúmer MASMLJ40CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 40V 64.5V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9214 pcs Gögn MASMLJ40CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 40V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 64.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 44.4V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-214AB Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 3000W (3kW)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 1086-6482
1086-6482-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 46.4A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMLJ36CA/TR
MASMLJ36CA/TR
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: HI REL TVS
Á lager: 10821 pcs
Sækja: MASMLJ36CA/TR.pdf
RFQ
MASMLJ40CA/TR
MASMLJ40CA/TR
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: HI REL TVS
Á lager: 10157 pcs
Sækja: MASMLJ40CA/TR.pdf
RFQ
MASMLJ40A
MASMLJ40A
Lýsing: TVS DIODE 40V 64.5V DO214AB
Sækja: MASMLJ40A.pdf
MASMLJ36CAE3
MASMLJ36CAE3
Lýsing: TVS DIODE 36V 58.1V DO214AB
Sækja: MASMLJ36CAE3.pdf
MASMLJ40CAE3
MASMLJ40CAE3