MASMLJ60A
MicrosemiMicrosemi
MASMLJ60A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMLJ60A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 60V 96.8V DO214AB
Gagnablöð: MASMLJ60A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMLJ60A
Hlutanúmer MASMLJ60A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 60V 96.8V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10205 pcs Gögn MASMLJ60A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 60V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 96.8V
Spenna - sundurliðun (mín) 66.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-6520
1086-6520-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 31A Rýmd @ Tíðni -