MLCE13AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE13AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 13V 21.5V CASE-1
Gagnablöð: MLCE13AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE13AE3
Hlutanúmer MLCE13AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 13V 21.5V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6321 pcs Gögn MLCE13AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 13V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 21.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 14.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6583
1086-6583-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 70A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MLCE15A
MLCE15A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 15V 24.4V CASE-1
Á lager: 6214 pcs
Sækja: MLCE15A.pdf
RFQ
MLCE13A
MLCE13A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 13V 21.5V CASE-1