MLCE16AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE16AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 16V 26V CASE-1
Gagnablöð: MLCE16AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE16AE3
Hlutanúmer MLCE16AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 16V 26V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6757 pcs Gögn MLCE16AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 16V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 26V
Spenna - sundurliðun (mín) 17.8V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6593
1086-6593-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 57A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MLCE16A
MLCE16A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 16V 26V CASE-1