MLCE48AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MLCE48AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 48V 77.4V CASE-1
Gagnablöð: MLCE48AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MLCE48AE3
Hlutanúmer MLCE48AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 48V 77.4V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5506 pcs Gögn MLCE48AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 48V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 77.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 53.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-6623
1086-6623-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 19.4A Rýmd @ Tíðni 100pF @ 1MHz