MSDM75-12
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MSDM75-12
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing MOD BRIDGE 3PH 1200V 75A M2-1
Gagnablöð: MSDM75-12.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MSDM75-12
Hlutanúmer MSDM75-12 Framleiðandi Microsemi
Lýsing MOD BRIDGE 3PH 1200V 75A M2-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3990 pcs Gögn MSDM75-12.pdf
Spenna - Peak Reverse (Max) 1.2kV Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.6V @ 150A
Tækni Standard Birgir Tæki Pakki M2-1
Röð - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Module Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Three Phase
nákvæm lýsing Bridge Rectifier Three Phase Standard 1.2kV Chassis Mount M2-1 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 500µA @ 1200V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 75A