MSMBG18A
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
MSMBG18A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MSMBG18A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 18VWM 29.2VC DO215AA
Gagnablöð: MSMBG18A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MSMBG18A
Hlutanúmer MSMBG18A Framleiðandi Microsemi Corporation
Magn í boði 48526 pcs Gögn MSMBG18A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 1 Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 20V
Spenna - sundurliðun (mín) 18V Spenna - sundurliðun SMBG (DO-215AA)
Gerð Zener Röð Military, MIL-PRF-19500
RoHS staða Bulk Ripple Current - Lágtíðni General Purpose
Power Line Protection 600W Power - Peak Pulse 20.5A
Polarization DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-7861
1086-7861-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer MSMBG18A
Lýsing TVS DIODE 18VWM 29.2VC DO215AA Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 29.2V