MSMBJ36AE3
MicrosemiMicrosemi
MSMBJ36AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MSMBJ36AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 36V 58.1V DO214AA
Gagnablöð: MSMBJ36AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
848 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MSMBJ36AE3
Hlutanúmer MSMBJ36AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 36V 58.1V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 93575 pcs Gögn MSMBJ36AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 36V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 58.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 40V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-8098
1086-8098-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 10.3A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MSMBJ33CA
MSMBJ33CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 33V 53.3V DO214AA
Á lager: 75058 pcs
Sækja: MSMBJ33CA.pdf
RFQ
MSMBJ36A
MSMBJ36A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 36V 58.1V DO214AA