MSMBJSAC15/TR
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MSMBJSAC15/TR
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS
Gagnablöð: MSMBJSAC15/TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
400 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MSMBJSAC15/TR
Hlutanúmer MSMBJSAC15/TR Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 26871 pcs Gögn MSMBJSAC15/TR.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 15V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 23.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 15V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 500W Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Önnur nöfn MSMBJSAC15/TRMS Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TA)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 20A Rýmd @ Tíðni 30pF @ 1MHz