MSMLG18A
MicrosemiMicrosemi
MSMLG18A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MSMLG18A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 18V 29.2V DO215AB
Gagnablöð: MSMLG18A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
365 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MSMLG18A
Hlutanúmer MSMLG18A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 18V 29.2V DO215AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 32211 pcs Gögn MSMLG18A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 18V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 29.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 20V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMLG (DO-215AB)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AB, SMC Gull Wing Önnur nöfn 1086-8819
1086-8819-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 102.8A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MSMLG18AE3
MSMLG18AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 18V 29.2V DO215AB