MXLLCE64AE3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MXLLCE64AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 64V 103V CASE-1
Gagnablöð: MXLLCE64AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MXLLCE64AE3
Hlutanúmer MXLLCE64AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 64V 103V CASE-1 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5303 pcs Gögn MXLLCE64AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 64V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 103V
Spenna - sundurliðun (mín) 71.1V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki CASE-1
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 1500W (1.5kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-201AA, DO-27, Axial Önnur nöfn 1086-10216
1086-10216-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 14.6A Rýmd @ Tíðni 90pF @ 1MHz