MXLSMBJSAC36E3
MicrosemiMicrosemi
MXLSMBJSAC36E3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MXLSMBJSAC36E3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 36V 60V DO214AA
Gagnablöð: MXLSMBJSAC36E3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MXLSMBJSAC36E3
Hlutanúmer MXLSMBJSAC36E3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 36V 60V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7769 pcs Gögn MXLSMBJSAC36E3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 36V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 60V
Spenna - sundurliðun (mín) 40V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 500W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-11754
1086-11754-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 8.6A Rýmd @ Tíðni 30pF @ 1MHz