MXLSMLJ26AE3
MicrosemiMicrosemi
MXLSMLJ26AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MXLSMLJ26AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 26V 42.1V DO214AB
Gagnablöð: MXLSMLJ26AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MXLSMLJ26AE3
Hlutanúmer MXLSMLJ26AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 26V 42.1V DO214AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6462 pcs Gögn MXLSMLJ26AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 26V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 42.1V
Spenna - sundurliðun (mín) 28.9V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-214AB
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 3000W (3kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC Önnur nöfn 1086-12572
1086-12572-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 71.2A Rýmd @ Tíðni -