UBT1C331MPD8
NichiconNichicon
Nichicon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UBT1C331MPD8
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V THRU HOLE
Gagnablöð: 1.UBT1C331MPD8.pdf2.UBT1C331MPD8.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
800 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UBT1C331MPD8
Hlutanúmer UBT1C331MPD8 Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V THRU HOLE Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 302379 pcs Gögn 1.UBT1C331MPD8.pdf2.UBT1C331MPD8.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð UBT Ripple Núverandi @ Lágtíðni 340mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 680mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 125°C Lead Spacing 0.197" (5.00mm)
Hæð - sæti (hámark) 0.571" (14.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 330µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 125°C Rýmd 330µF
Umsóknir Automotive
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
UBT1C222MHD8
UBT1C222MHD8
Framleiðendur: Nichicon
Lýsing: CAP ALUM 2200UF 20% 16V THRUHOLE
Á lager: 77274 pcs
Sækja: UBT1C222MHD8.pdf
RFQ
UBT1C471MPD
UBT1C471MPD
Framleiðendur: Nichicon
Lýsing: CAP ALUM 470UF 20% 16V RADIAL
Á lager: 146585 pcs
Sækja: UBT1C471MPD.pdf
RFQ
UBT1C331MPD
UBT1C331MPD
Lýsing: CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL