UBT1E331MPD8
NichiconNichicon
UBT1E331MPD8 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UBT1E331MPD8
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 25V RADIAL
Gagnablöð: 1.UBT1E331MPD8.pdf2.UBT1E331MPD8.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UBT1E331MPD8
Hlutanúmer UBT1E331MPD8 Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 25V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 127934 pcs Gögn 1.UBT1E331MPD8.pdf2.UBT1E331MPD8.pdf
Spennaverðlaun 25V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð UBT Ripple Núverandi @ Lágtíðni 472.5mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 945mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 493-16613
UBT1E331MPD8-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 125°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 75 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.709" (18.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 330µF 25V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 125°C
Rýmd 330µF Umsóknir Automotive