UBT1V331MPD8
NichiconNichicon
Nichicon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UBT1V331MPD8
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 35V THRU HOLE
Gagnablöð: 1.UBT1V331MPD8.pdf2.UBT1V331MPD8.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UBT1V331MPD8
Hlutanúmer UBT1V331MPD8 Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 35V THRU HOLE Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 230417 pcs Gögn 1.UBT1V331MPD8.pdf2.UBT1V331MPD8.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð UBT Ripple Núverandi @ Lágtíðni 475mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 950mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 125°C Lead Spacing 0.197" (5.00mm)
Hæð - sæti (hámark) 0.866" (22.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 330µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 125°C Rýmd 330µF