UBW1K331MHD
NichiconNichicon
UBW1K331MHD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UBW1K331MHD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 80V RADIAL
Gagnablöð: 1.UBW1K331MHD.pdf2.UBW1K331MHD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UBW1K331MHD
Hlutanúmer UBW1K331MHD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 80V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 33841 pcs Gögn 1.UBW1K331MHD.pdf2.UBW1K331MHD.pdf
Spennaverðlaun 80V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.492" Dia (12.50mm)
Röð UBW Ripple Núverandi @ Lágtíðni 695mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 1.39A @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 493-13046
UBW1K331MHD-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 135°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 135°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 160 mOhms Hæð - sæti (hámark) 1.319" (33.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 330µF 80V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 3000 Hrs @ 135°C
Rýmd 330µF Umsóknir Automotive