UPJ1C331MPD
NichiconNichicon
UPJ1C331MPD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UPJ1C331MPD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.UPJ1C331MPD.pdf2.UPJ1C331MPD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UPJ1C331MPD
Hlutanúmer UPJ1C331MPD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 176952 pcs Gögn 1.UPJ1C331MPD.pdf2.UPJ1C331MPD.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð UPJ Ripple Núverandi @ Lágtíðni 455mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial, Can
Önnur nöfn 493-17023
UPJ1C331MPD-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.138" (3.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Impedance 180 mOhms
Hæð - sæti (hámark) 0.630" (16.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 330µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 3000 Hrs @ 105°C Rýmd 330µF
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
UPJ1C331MPD1TA
UPJ1C331MPD1TA
Framleiðendur: Nichicon
Lýsing: CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL
Á lager: 826513 pcs
Sækja: UPJ1C331MPD1TA.pdf
RFQ
UPJ1C331MPD6TD
UPJ1C331MPD6TD
Framleiðendur: Nichicon