UPJ1H331MPD
NichiconNichicon
UPJ1H331MPD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UPJ1H331MPD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.UPJ1H331MPD.pdf2.UPJ1H331MPD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UPJ1H331MPD
Hlutanúmer UPJ1H331MPD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 122491 pcs Gögn 1.UPJ1H331MPD.pdf2.UPJ1H331MPD.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð UPJ Ripple Núverandi @ Lágtíðni 995mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 1.3A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 493-11086
UPJ1H331MPD-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 72 mOhms Hæð - sæti (hámark) 1.299" (33.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 330µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C
Rýmd 330µF Umsóknir General Purpose