UPX1C331MPD
NichiconNichicon
UPX1C331MPD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UPX1C331MPD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.UPX1C331MPD.pdf2.UPX1C331MPD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UPX1C331MPD
Hlutanúmer UPX1C331MPD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 224367 pcs Gögn 1.UPX1C331MPD.pdf2.UPX1C331MPD.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð UPX Ripple Núverandi @ Lágtíðni 504mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 672mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 20000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.197" (5.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.846" (21.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 330µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 20000 Hrs @ 105°C
Rýmd 330µF Umsóknir General Purpose