URZ1A331MPD
NichiconNichicon
URZ1A331MPD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: URZ1A331MPD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 10V RADIAL
Gagnablöð: 1.URZ1A331MPD.pdf2.URZ1A331MPD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1400 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um URZ1A331MPD
Hlutanúmer URZ1A331MPD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 10V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 683783 pcs Gögn 1.URZ1A331MPD.pdf2.URZ1A331MPD.pdf
Spennaverðlaun 10V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð URZ Ripple Núverandi @ Lágtíðni 210mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 315mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.138" (3.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.413" (10.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 330µF 10V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C
Rýmd 330µF Umsóknir General Purpose