URZ1C331MPD
NichiconNichicon
URZ1C331MPD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: URZ1C331MPD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.URZ1C331MPD.pdf2.URZ1C331MPD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um URZ1C331MPD
Hlutanúmer URZ1C331MPD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 188241 pcs Gögn 1.URZ1C331MPD.pdf2.URZ1C331MPD.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð URZ Ripple Núverandi @ Lágtíðni 240mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 360mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 493-17230
URZ1C331MPD-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.413" (10.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 330µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 330µF