UVR1C331MPD
NichiconNichicon
UVR1C331MPD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UVR1C331MPD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.UVR1C331MPD.pdf2.UVR1C331MPD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UVR1C331MPD
Hlutanúmer UVR1C331MPD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 323500 pcs Gögn 1.UVR1C331MPD.pdf2.UVR1C331MPD.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð UVR Ripple Núverandi @ Lágtíðni 370mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 555mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 493-1042
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.512" (13.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 330µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C Rýmd 330µF
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
UVR1C330MDD1TD
UVR1C330MDD1TD
Framleiðendur: Nichicon
Lýsing: CAP ALUM 33UF 20% 16V RADIAL
Á lager: 2159171 pcs
Sækja: UVR1C330MDD1TD.pdf
RFQ
UVR1C333MRA
UVR1C333MRA
Framleiðendur: Nichicon
Lýsing: CAP ALUM 33000UF 20% 16V RADIAL
Á lager: 4875 pcs
Sækja: UVR1C333MRA.pdf
RFQ
UVR1C331MPD1TA
UVR1C331MPD1TA
Lýsing: CAP ALUM 330UF 20% 16V RADIAL
Sækja: UVR1C331MPD1TA.pdf
UVR1C331MPD1TD
UVR1C331MPD1TD