UVR1E331MPD
NichiconNichicon
UVR1E331MPD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UVR1E331MPD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 25V RADIAL
Gagnablöð: 1.UVR1E331MPD.pdf2.UVR1E331MPD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UVR1E331MPD
Hlutanúmer UVR1E331MPD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 25V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 255756 pcs Gögn 1.UVR1E331MPD.pdf2.UVR1E331MPD.pdf
Spennaverðlaun 25V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð UVR Ripple Núverandi @ Lágtíðni 440mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 660mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 493-1063
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.551" (14.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 330µF 25V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C Rýmd 330µF