UVR1H331MPD
NichiconNichicon
UVR1H331MPD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UVR1H331MPD
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 50V RADIAL
Gagnablöð: 1.UVR1H331MPD.pdf2.UVR1H331MPD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um UVR1H331MPD
Hlutanúmer UVR1H331MPD Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 50V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 226329 pcs Gögn 1.UVR1H331MPD.pdf2.UVR1H331MPD.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð UVR Ripple Núverandi @ Lágtíðni 590mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 885mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 493-1109
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.689" (17.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 330µF 50V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C Rýmd 330µF
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
UVR1H332MHD
UVR1H332MHD
Framleiðendur: Nichicon
Lýsing: CAP ALUM 3300UF 20% 50V RADIAL
Á lager: 50628 pcs
Sækja: UVR1H332MHD.pdf
RFQ
UVR1H3R3MDA
UVR1H3R3MDA
Framleiðendur: Nichicon
Lýsing: CAP ALUM 3.3UF 20% 50V RADIAL
Á lager: 5337 pcs
Sækja: UVR1H3R3MDA.pdf
RFQ
UVR1H331MPD1TD
UVR1H331MPD1TD
Lýsing: CAP ALUM 330UF 20% 50V RADIAL