UVR2D331MRA
NichiconNichicon
UVR2D331MRA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UVR2D331MRA
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 200V RADIAL
Gagnablöð: 1.UVR2D331MRA.pdf2.UVR2D331MRA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um UVR2D331MRA
Hlutanúmer UVR2D331MRA Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 200V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5711 pcs Gögn 1.UVR2D331MRA.pdf2.UVR2D331MRA.pdf
Spennaverðlaun 200V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.787" Dia (20.00mm)
Röð UVR Ripple Núverandi @ Lágtíðni 1.13A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 1.2995A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.394" (10.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Hæð - sæti (hámark) 1.654" (42.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 330µF 200V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C
Rýmd 330µF Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
UVR2D331MRA6
UVR2D331MRA6
Framleiðendur: Nichicon
Lýsing: CAP ALUM 330UF 20% 200V RADIAL