UVR2F331MRA
NichiconNichicon
UVR2F331MRA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: UVR2F331MRA
Framleiðandi / Vörumerki: Nichicon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 315V RADIAL
Gagnablöð: 1.UVR2F331MRA.pdf2.UVR2F331MRA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um UVR2F331MRA
Hlutanúmer UVR2F331MRA Framleiðandi Nichicon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 315V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6812 pcs Gögn 1.UVR2F331MRA.pdf2.UVR2F331MRA.pdf
Spennaverðlaun 315V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.984" Dia (25.00mm)
Röð UVR Ripple Núverandi @ Lágtíðni 1.25A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 2A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.492" (12.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Hæð - sæti (hámark) 2.047" (52.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 330µF 315V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C
Rýmd 330µF Umsóknir General Purpose