25632001RP2
NorCompNorComp
25632001RP2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 25632001RP2
Framleiðandi / Vörumerki: NorComp
Vörulýsing CONN RCPT 2MM VERT SGL ROW 20POS
Gagnablöð: 25632001RP2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 25632001RP2
Hlutanúmer 25632001RP2 Framleiðandi NorComp
Lýsing CONN RCPT 2MM VERT SGL ROW 20POS Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20602 pcs Gögn 25632001RP2.pdf
Spenna einkunn - Uppsögn Solder
Stíll - Röð 2563
Row Spacing - Mating - Pitch - Mating 0.079" (2.00mm)
Pökkun Bulk Önnur nöfn 2563S-20
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Fjöldi raða 1
Fjöldi staða hlaðið All Fjöldi staða 20
Uppsetningartegund Through Hole Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Mated Stacking Heights - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Einangrunarefni Thermoplastic, Glass Filled Einangrun Hæð 0.169" (4.30mm)
Einangrunarlitur Black Innrásarvörn -
Lögun - Festingargerð Push-Pull
nákvæm lýsing 20 Position Receptacle Connector 0.079" (2.00mm) Through Hole Gold Núverandi einkunn 1A
Tengiliður Tegund Female Socket Hafðu samband við form Square
Snertingarefni Phosphor Bronze Hafa samband Lengd - Póstur 0.098" (2.50mm)